Câu hỏi:

Sở cho tôi hỏi, tra cứu điểm thi vào 10 ở đâu? Trân trọng cảm ơn.
Ngày hỏi 28/07/2020

Lĩnh vực: Lĩnh vực khác
Công dân: Hoàng Phát Giáp
Khu Nà Phạ 2, thị trấn Bình Liêu, Bình Liêu

Trả lời:

Đơn vị trả lời: Sở Giáo dục và Đào tạo

Sỏ Giáo dục và Đào tạo đã ban hành Quyết định số 1615/QĐ-SGDĐT Về việc phê duyệt điểm chuẩn trúng tuyển vào lớp 10 các trường THPT tuyển sinh bằng phương thức thi tuyển năm học 2020-2021, các cá nhân có thể đến trường nơi đăng ký tuyển sinh để tra cứu.



Tìm kiếm câu hỏi - theo chuyên mục - từ khóa

Danh sách câu hỏi
Bản đồ

Lịch công tác trống

Tin tiêu điểm
Website liên kết
Câu hỏi khảo sát

Theo bạn nội dung cung cấp trên cổng thông tin điện tử như thế nào?


Thống kê truy cập
Hôm nay: 0
Đã truy cập: 0

© Cổng thông tin điện tử tỉnh Quảng Ninh

Giấy phép xuất bản: số 53/GP-TTĐT ngày 27/05/2015 - Cục Phát thanh, truyền hình và thông tin điện tử - Bộ Thông tin và Truyền thông.

- Cơ quan chủ quản: Ủy ban Nhân dân tỉnh Quảng Ninh.

- Cơ quan quản lý nhà nước và thường trực kỹ thuật: Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh.

- Quản lý nội dung trang chủ: Trung tâm Truyền thông tỉnh.

- Quản lý nội dung các Cổng thành phần: Thủ trưởng các cơ quan, tổ chức. 

Ghi rõ nguồn "Quảng Ninh Portal" khi phát hành lại thông tin từ  Website này.